![16 12 65A 02](/th/images/stories/newsdld/2565/256512/25651216_2/16_12_65A_02.jpg)
อธิบดีกรมปศุสัตว์ นำคณะผู้บริหาร กราบถวายพระพร สมเด็จพระเจ้าลูกเธอเจ้าฟ้าพัชรกิติยาภา นเรนทิราเทพยวดี กรมหลวงราชสาริณีสิริพัชร มหาวัชรราชธิดา
วันศุกร์ที่ 16 ธันวาคม 2565 เวลา 13.00 น. นายสัตวแพทย์สมชวน รัตนมังคลานนท์ อธิบดีกรมปศุสัตว์ นำคณะผู้บริหาร กราบถวายพระพร สมเด็จพระเจ้าลูกเธอเจ้าฟ้าพัชรกิติยาภา นเรนทิราเทพยวดี กรมหลวงราชสาริณีสิริพัชร มหาวัชรราชธิดา ทรงหายจากพระอาการประชวรและมีพระพลานามัยสมบูรณ์แข็งแรงในเร็ววัน ณ อาคารภูมิสิริมังคลานุสรณ์ โรงพยาบาลจุฬาลงกรณ์ สภากาชาดไทย
ภาพ ธงชัย สาลี /ข่าว ข่าว สลิลรัตน์ ชูโชติ สลก