![25600424 3](/th/images/stories/news/livestock/2560/pvlo-pni/256004/25600424_3.jpg)
วันที่ 20 เมษายน 2560 ปศุสัตว์จังหวัดปัตตานี มอบหมายให้นายเทพฤทธิ์ วัลลภวิสุทธิ์ ปศุสัตว์อำเภอยะหริ่ง ออกตรวจเยี่ยมเกษตรกรที่ได้รับพันธุ์ไก่ไข่รายละ10 ตัวตามโครงการประชารัฐร่วมใจสร้างอำเภอสันติสุข. ของเกษตรกรบ้านยาว ม.1 ต.ราตาปันยัง เกษตรกรพึงพอใจที่ได้ผลผลิตไข่ไก่ ไว้บริโภคและเหลือขายสร้างรายได้ ตามวาระปัตตานี 2560 วาระที่ 5 เพิ่มผลผลิตปศุสัตว์ อ่านรายละเอียด