![2565 12 06a 008](/th/images/stories/newsdld/2565/256512/25651206_1/2565_12_06a_008.jpg)
วันอังคารที่ 6 ธันวาคม 2565 เวลา 07.00 น. นายสุนทร ปานแสงทอง เข้าสักการะสิ่งศักดิ์สิทธิ์ประจำกระทรวงเกษตรและสหกรณ์ เพื่อความเป็นสิริมงคลในโอกาสเข้ารับตำแหน่งรัฐมนตรีช่วยว่าการกระทรวงเกษตรและสหกรณ์ โดยมีนายประยูร อินสกุล ปลัดกระทรวงเกษตรและสหกรณ์ พร้อมด้วยผู้บริหารในสังกัดกระทรวงเกษตรและสหกรณ์ และนายสัตวแพทย์สมชวน รัตนมังคลานนท์ อธิบดีกรมปศุสัตว์ เข้าร่วมต้อนรับอย่างพร้อมเพรียงกัน
ณ ห้องรับรอง 115 กระทรวงเกษตรและสหกรณ์
ภาพ กิตติพรรณ จินดามัง / ข่าว วรรณกร ชัยรัตน์ / กลุ่มเผยแพร่และประชาสัมพันธ์ / กรมปศุสัตว์